ร่วมประชุมสามัญ ประจำปี 2566
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/122457_1-1024x768.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 23 ธันวาคม 2566 นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ นำคณะครูเข้าร่วมประชุมสามัญ ประจำปี พ.ศ.2566 ของสมาคมผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษาอำเภอรัตนวาปี ณ อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ซึ่งเป็นการส่งเสริมให้คณะครูมีบทบาท และส่วนร่วมในองค์กรวิชาชีพด้านอื่น ๆ
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/122452_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/122456_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/S__57368584_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/S__57368586_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/S__57368589_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/S__57401353_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/S__57401361_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/S__57401364_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/S__57401371_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/12/S__57401372_0-1024x768.jpg)