กิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อ จาก รร.กุดบงพิทยาคาร
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_16-1024x578.jpg)
เมื่อวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ได้เข้ารับการแนะแนวการศึกษาต่อ จากคณะครูโรงเรียนกุดบงพิทยาคาร เพื่อรับทราบถึงแนวปฏิบัติ และผลที่พึงจะได้รับจากการศึกษาต่อในระดับชั้น ม.4-6 ขอขอบพระคุณคณะผู้บริหาร คณะครูและพี่นักเรียนจากโรงเรียนกุดบงพิทยาคาร ที่มาให้คำแนะนำการศึกษาต่อในครั้งนี้
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/36006-1024x578.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_20-1024x578.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_19-1024x578.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_18-1024x578.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_13-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_7-1024x578.jpg)