ประชุมคณะกรรมการสรุปและรายงานโครงการงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/02/331226927_1400125977482478_8864677664793869178_n-1024x683.jpg)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ร่วมประชุมคณะกรรมการสรุปและรายงานโครงการงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 ในระหว่างวันที่ 30 มกราคม – 1 กุมภาพันธ์ 2566 เพื่อสะท้อนผลการเข้าร่วมกิจกรรม ทั้งปัญหา อุปสรรค ภาพความสำเร็จ และถอดบทเรียนเพื่อใช้เป็นสารสนเทศในการพัฒนางานในโอกาสต่อไป ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/02/331134731_633756698516229_8236410331279686838_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/02/329385667_731672361958225_8538259521589944650_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/02/331180025_1418630648950879_441695275946969812_n-1024x683.jpg)