ประเมินผลการปฏิบัติงานฯตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ครั้งที่ 1/2566
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/337402793_760076498845579_1007966896122241199_n-1024x768.jpg)
วันที่ 22 มีนาคม 2566 นายอภิศร ทิพเสนา ได้เข้ารับการประเมินผลการปฏิบัติงานของข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ครั้งที่ 1/2566 (1 เมษายน 2566) เครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษารัตนวาปี ณ โรงเรียนบ้านนายาง อำเภอรัตนวาปี จากคณะกรรมการฯ ประกอบด้วย นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานกรรมการฯ พร้อมด้วยนางสาวชบาไพร ทวีทรัพย์ รก.ผอ.หน่วยตรวจสอบภายใน และนางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ศึกษานิเทศก์ ขอขอบพระคุณคณะกรรมการทั้งสามท่านเป็นอย่างสูงครับ
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/337046621_226327176564664_3896715595912038880_n.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/337157338_751604730007456_3479107301208852606_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/337257914_228242233039179_2174785874078245486_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/337414282_1428696364565056_2698232434794632044_n-1024x768.jpg)