ปฏิบัติหน้าที่พิธีกร “รัตนวาปีเกมส์” ปี2566
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_วันกีฬาอำเภอ-2566_๒๓๐๓๒๕-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 25 มีนาคม 2566 นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ได้นำคณะครูและนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรม การแข่งขันกีฬา”อำเภอรัตนวาปีเกมส์” ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566 ณ บริเวณสนามกีฬาที่ว่าการอำเภอรัตนวาปี
และปฏิบัติหน้าที่ พิธีกรดำเนินรายการ และร่วมแข่งขันกีฬาฟุตบอลคู่เปิดสนาม ระหว่างทีม VIP รัตนวาปี และ ทีม VIP โพนพิสัยอีกด้วย
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_วันกีฬาอำเภอ-2566_๒๓๐๓๒๕_86-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_วันกีฬาอำเภอ-2566_๒๓๐๓๒๕6-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_วันกีฬาอำเภอ-2566_๒๓๐๓๒๕2-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_วันกีฬาอำเภอ-2566_๒๓๐๓๒๕1-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_ฟุตบอลรัตนวาปี_๒๓๐๓๒๕_14-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_ฟุตบอลรัตนวาปี_๒๓๐๓๒๕_12-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/S__17006635-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/S__17006636-768x1024.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_ฟุตบอลรัตนวาปี_๒๓๐๓๒๕_5-1024x768.jpg)