รับรางวัลการประกวดกล่าวสุนทรพจน์ “เยาวชนรักสถาบัน”ประจำปีงบประมาณ 2566
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/363409175_662693145888269_460883830504251307_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2566 นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ มอบหมายให้คุณครูธิภาพร วงคำซาว (ครูผู้ฝึกสอน) นำนักเรียนเข้ารับรางวัล ประกวดกล่าวสุนทรพจน์ “เยาวชนรักสถาบัน”ประจำปีงบประมาณ 2566 ประกอบด้วย
- เด็กหญิงอรดี ภูแข่งหมอก รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2
- เด็กหญิงญาณภัทร สุวรรณวงษ์ รางวัลชมเชย
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/363321487_662691889221728_5971870357785915970_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/362921652_662692702554980_2922484223921246161_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/362911074_662695102554740_289606110162130195_n-1024x683.jpg)