ร่วมงานฌาปณกิจ ผู้ปกครองนักเรียน
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_≣≥≡≣≣≩_4-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ พร้อมด้วยคณะครู และนักเรียนโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ร่วมงานฌาปณกิจ ผู้วายชนม์ ซึ่งเป็นผู้ปกครองนักเรียนในชุมชน โดยได้นำนักเรียนร่วมเสริฟน้ำ และจัดเตรียม จัดเก็บสถานที่ในการประกอบพิธี ณ วัดบ้านโนนสวรรค์
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_≣≥≡≣≣≩_3-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_≣≥≡≣≣≩_2-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_≣≥≡≣≣≩_1-1024x578.jpg)