การอบรมทางไกลพัฒนาศักยภาพบุคลากรด้านระบบข้อมูลสารสนเทศทางการศึกษาฯ รอบสิ้นปีการศึกษา 2566
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/04/S__24535065_0-1024x768.jpg)
วันที่ 5 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ปฏิบัติหน้าที่วิทยากร การอบรมทางไกลพัฒนาศักยภาพบุคลากรด้านระบบข้อมูลสารสนเทศทางการศึกษา การจัดเก็บข้อมูลนักเรียนรายบุคคล รอบสิ้นปีการศึกษา 2566 ณ ห้องปฎิบัติการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล ฯ สพป.หนองคาย เขต 2
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/04/S__24535067_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/04/S__24535068_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/04/S__24535069_0-1024x768.jpg)