รดน้ำขอพร วันมหาสงกรานต์อำเภอรัตนวาปี 2566
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_1-1024x576.jpg)
วันที่ 11 เมษายน 2566 เวลา 13.30 น. นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ นำคณะครูโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ เข้าร่วมกิจกรรมรดน้ำ ขอพร นายอำเภอรัตนวาปี เนื่องในเทศกาลมหาสงกรานต์ ของอำเภอรัตนวาปี ประจำปี 2566 ณ ที่ว่าการอำเภอรัตนวาปี โดยมีนายธงชัย บุตรวงษ์ นายอำเภอรัตนวาปี เป็นประธาน
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_19-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_17-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_18-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_15-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_16-768x1024.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_13-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_14-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_11-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_12-768x1024.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_9-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_10-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_8-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_6-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_7-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_4-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_4_0-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_5-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_5_0-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_3-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_3_0-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_2-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_2_0-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_0-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_งานร่วมอำเภอ_๒๓๐๔๑๑_0_0-1024x576.jpg)