โครงการส่งเสริมพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษาการขับเคลื่อนการจัดการเรียนรู้ด้วยสื่อเทคโนโลยีดิจิทัล OBEC Content Center ระดับเขตพื้นที่การศึกษา
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/362930294_663316502492600_4962734284076366655_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 26 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น.นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ มอบหมายให้ คุณครูเอกวัฒน์ มะตาด ร่วมเป็นคณะทำงาน/วิทยากร ของโครงการส่งเสริมพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษาการขับเคลื่อนการจัดการเรียนรู้ด้วยสื่อเทคโนโลยีดิจิทัล OBEC Content Center ระดับเขตพื้นที่การศึกษา และมอบหมายให้ คุณครูกีรติ ล่ำลือ เข้าร่วมอบรมโครงการดังกล่าวฯ ในระหว่างวันที่ 26- 27 กรกฎาคม 2566 ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช สพป.หนองคาย เขต 2
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/362942299_663317302492520_7901159425298410306_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/362986936_663319672492283_8032841012666646986_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/362943166_663319105825673_6385872260314975176_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/362930294_663316502492600_4962734284076366655_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/363431711_663315939159323_9112780199167821873_n-1024x683.jpg)