ชนะเลิศ กีฬาเปตอง หญิง ระดับเขตพื้นที่
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/01/419038227_7042600922460343_3291348964968930439_n.jpg)
เมื่อวันที่ 11 มกราคม 2567 โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ นำนักเรียนเข้าแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่ สพป.หนองคาย เขต 2 ได้รับรางวัล ชนะเลิศอันดับ 1 กีฬาเปตอง หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปี
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/01/419025233_7042601079126994_816135083080346599_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/01/29510-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กีฬาครูนักเรียนเขต_≣≥≡≢≢≪_1-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กีฬาครูนักเรียนเขต_≣≥≡≢≢≪_2-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/01/419025233_7042601079126994_816135083080346599_n-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 11 มกราคม 2567 โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ นำนักเรียนเข้าแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่ สพป.หนองคาย เขต 2 ได้รับรางวัล ชนะเลิศอันดับ 1 กีฬาเปตอง หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 12 ปี