กิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อ จาก รร.ประชาบดีพิทยาคม
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_14-1024x578.jpg)
เมื่อวันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ได้เข้ารับการแนะแนวการศึกษาต่อ จากคณะครูโรงเรียนประชาบดีพิทยาคม เพื่อรับทราบถึงแนวปฏิบัติ และผลที่พึงจะได้รับจากการศึกษาต่อในระดับชั้น ม.4-6 ขอขอบพระคุณคณะผู้บริหาร คณะครูและพี่นักเรียนจากโรงเรียนประชาบดีพิทยาคม ที่มาให้คำแนะนำการศึกษาต่อในครั้งนี้
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_15-1024x578.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_14-1-1024x578.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_12-1024x578.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_11-1024x578.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_9-1024x578.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_แนะแนว_≣≥≡≣≡≨_10-1024x578.jpg)