การประชุมการถอดบทเรียนงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/430183669_791095279714721_8560565271723915565_n-1024x768.jpg)
วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ พร้อมด้วยนายปรีชา ไชยดี ครูโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ร่วมปฏิบัติหน้าที่คณะผู้ดำเนินงาน ร่วมการประชุมการถอดบทเรียนงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา เพื่อการพัฒนาและส่งเสริมศักยภาพผู้เรียน ตามพหุปัญญารายบุคคล ณ หอประชุมพิสัยสรเดช สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/430182863_791096279714621_7305060540701903239_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/430150607_791096876381228_5688144353421099660_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/430191132_791096543047928_6212358373195767449_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/430158546_791096466381269_8132513450917298750_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/430197009_791095473048035_2328155063792626204_n-1024x683.jpg)