ร่วมการประชุมขับเคลื่อนการยกระดับผลการประเมินจากโปรแกรมประเมินสมรรถนะนักเรียนมาตรฐานสากล (PISA)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/03/S__24223752-1024x683.jpg)
วันที่ 15 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ได้รับมอบหมายจาก สพป.หนองคาย เขต 2 เข้าร่วมการประชุมขับเคลื่อนการยกระดับผลการประเมินจากโปรแกรมประเมินสมรรถนะนักเรียนมาตรฐานสากล (PISA) กลุ่มผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ผ่านระบบ Zoom ณ ห้องปฎิบัติการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล ฯ สพป.หนองคาย เขต 2
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/03/432713151_799953902162192_7251760470246890740_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/03/432066050_799953855495530_2991594070144659093_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/03/431992980_799953978828851_3724416263157589383_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/03/432683922_799954018828847_4526597490677729133_n-1024x683.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/03/S__24215567_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/03/S__24215569_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/03/S__24215570_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/03/S__24215571_0-1024x768.jpg)