ร่วมแสดงความยินดี นายอำเภอรัตนวาปี
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/S__33955876-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ นำคณะครูโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ เข้าร่วมแสดงความยินดี กับนายวุฒิชัย ชัยภูวนารถ นายอำเภอรัตนวาปี ที่ย้ายมาดำรงตำแหน่งนายอำเภอรัตนวาปี
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/02/S__33955876-1-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 นายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ นำคณะครูโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ เข้าร่วมแสดงความยินดี กับนายวุฒิชัย ชัยภูวนารถ นายอำเภอรัตนวาปี ที่ย้ายมาดำรงตำแหน่งนายอำเภอรัตนวาปี