การแข่งขันกีฬาฟุตซอลโรงเรียนขยายโอกาสจังหวัดหนองคาย “ศธจ.หนองคาย คัพ ครั้งที่ 1”
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__27205651-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 7 มกราคม 2566 โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ได้นำนักเรียน เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาฟุตซอลโรงเรียนขยายโอกาสจังหวัดหนองคาย “ศธจ.หนองคาย คัพ ครั้งที่ 1” ณ สนามฟุตซอลโรงเรียนบ้านผือ อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย โดยได้มอบหมายให้ ครูเอกวัฒน์ มะตาด และครูโยทินย์ สีหาราช นำนักกีฬาเข้าร่วมในครั้งนี้
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53561-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53563-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53564-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53560-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53562-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__27205639-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53607-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53609-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53604-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53605-768x1024.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53606-768x1024.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/53608-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__27205654-1024x768.jpg)