รับการนิเทศ ติดตามการเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศเยี่ยมจากเขตพื้นที่_๒๓๐๕๑๖_2-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 16 พฤษภาคม 2566 โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ได้รับการนิเทศ ติดตามการเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งนายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รองผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ศึกษานิเทศก์ ผู้รับผิดชอบเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษารัตนวาปี และนายเอกศักดิ์ แสนวัง ผู้อำนวยการโรงเรียนสุทธสิริโสภา ซึ่งปฎิบัติหน้าที่ประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาเปงจานนคร ได้ให้คำแนะนำและเยี่ยมชมให้กำลังใจคณะครูและนักเรียนโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ขอขอบคุณครับ
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/347098274_580721420860227_4830167585589600865_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศเยี่ยมจากเขตพื้นที่_๒๓๐๕๑๖_10-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศเยี่ยมจากเขตพื้นที่_๒๓๐๕๑๖_6-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศเยี่ยมจากเขตพื้นที่_๒๓๐๕๑๖_3-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศเยี่ยมจากเขตพื้นที่_๒๓๐๕๑๖_4-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศเยี่ยมจากเขตพื้นที่_๒๓๐๕๑๖_5-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศเยี่ยมจากเขตพื้นที่_๒๓๐๕๑๖_1-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/S__2981891-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/S__2981893-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/S__2981894-1024x576.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/05/S__2981895-1024x576.jpg)