จิตอาสา ช่วยงานฌาปณกิจ คุณแม่ศุภรัตน์ หมื่นเรือคำ
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_๒๓๐๗๒๔_7-1024x768.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 22 กรกฎาคม พ.ศ.2566 สภานักเรียนโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ได้ทำกิจกรรมจิตอาสา ช่วยเสริฟน้ำ ในงานฌาปณกิจ ของคุณแม่ศุภรัตน์ หมื่นเรือคำ ณ เมรุวัดบ้านโนนสวรรค์
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_๒๓๐๗๒๔_8-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_๒๓๐๗๒๔_6-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_๒๓๐๗๒๔_4-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_๒๓๐๗๒๔_5-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_๒๓๐๗๒๔_2-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_๒๓๐๗๒๔_3-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_๒๓๐๗๒๔_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ร่วมงานสีดำ_๒๓๐๗๒๔_1-1024x768.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 22 กรกฎาคม พ.ศ.2566 สภานักเรียนโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ได้ทำกิจกรรมจิตอาสา ช่วยเสริฟน้ำ ในงานฌาปณกิจ ของคุณแม่ศุภรัตน์ หมื่นเรือคำ ณ เมรุวัดบ้านโนนสวรรค์