ประชุมผู้ปกครองนักเรียน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/05/S__69558334-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ.2567 โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ จัดกิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ อาคารเอนกประสงค์โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ โดยมีนายอภิศร ทิพเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ เป็นประธานและมีคณะผู้ปกครองเข้าร่วมประชุม เพื่อรับฟังแนวทางการจัดการเรียนการสอน และร่วมกันลงมติ แนวปฏิบัติการดูแล นักเรียนโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ร่วมกัน ที่จะดำเนินการของภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ซึ่งการดำเนินกิจกรรมเป็นไปด้วยความเรียบร้อยดี ขอขอบพระคุณทุก ๆ ท่านที่ให้ความร่วมมือในครั้งนี้
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/05/S__69558336-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/05/S__237641_0-1024x768.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/05/12358_0-1024x771.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/05/12356_0-1024x771.jpg)
![](https://www.nonsawan.com/2020/wp-content/uploads/2024/05/12357_0-1024x771.jpg)